Kingled - Đèn ray nam châm siêu mỏng 12W_RNCM-12SS-CR
  • Mã sản phẩm: RNCM-12SS-CR
  • Lượt xem: 522
  • Giá bán: 597.000 đ
  • Mã SP : RNCM-12SS-CR T/TT/V
    Công Suất : 12w
    Nguồn Điện : 48 VDC
    Kích Thước : 230*26*24 mm