Kingled - Đèn ray nam châm RNC-18SS-CRA
  • Mã sản phẩm: RNC-18SS-CRA
  • Lượt xem: 357
  • Giá bán: 1.216.000 đ
    Công Suất : 18W
    Nguồn Điện : 48 VDC
    Ánh Sáng : Trắng Trung tính Vàng
    Kích Thước : 330*22*43 mm